തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് വീ​ടി​ല്ലാ​ത്ത 2.14 ല​ക്ഷം ജ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ ആ​ഗ്ര​ഹം സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ പു​തി​യ വീ​ട് നി​ര്‍​മി​ച്ച്‌ ന​ല്‍​കി​യ​തി​ലൂ​ടെ സ​ഫ​ല​മാ​യെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ന്‍ പ​റ​ഞ്ഞു. ഇ​തി​ന്‍റെ സ​ന്തോ​ഷം വി​വി​ധ പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ കാ​ണു​ന്നു​ണ്ട്. അ​ട​ച്ചു​റ​പ്പു​ള്ള വീ​ട് എ​ന്ന ഓ​രോ കു​ടും​ബ​ത്തി​ന്‍റെ​യും ആ​ഗ്ര​ഹ​മാ​ണ് ഇ​ന്ന് സ​ഫ​ല​മാ​യി​രി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

ലൈ​ഫ് പ​ദ്ധ​തി പ്ര​കാ​രം നി​ര്‍​മി​ച്ച്‌ ന​ല്‍​കി​യ വീ​ടി​ന്‍റെ ഗൃ​ഹ​പ്ര​വേ​ശ​ന ച​ട​ങ്ങി​ല്‍ പ​ങ്കെ​ടു​ത്ത ശേ​ഷം മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളോ​ട് സം​സാ​രി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു അ​ദ്ദേ​ഹം. സം ​സ്ഥാ​ന സ​ര്‍​ക്കാ​രി​ന്‍റെ സ​മ്ബൂ​ര്‍​ണ പാ​ര്‍​പ്പി​ട സു​ര​ക്ഷാ പ​ദ്ധ​തി​യാ​യ ലൈ​ഫ് മി​ഷ​നി​ല്‍ ര​ണ്ടു ല​ക്ഷം വീ​ടു​ക​ള്‍ പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​യ​തി​ന്‍റെ പ്ര​ഖ്യാ​പ​നം തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം പു​ത്ത​രി​ക്ക​ണ്ടം മൈ​താ​ന​ത്തി​ല്‍ ഇ​ന്ന് വൈ​കു​ന്നേ​രം മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി നി​ര്‍​വ​ഹി​ക്കും. 2.14 ല​ക്ഷം വീ​ടു​ക​ളാ​ണ് ഇ​തു​വ​രെ പൂ​ര്‍​ത്തീ​ക​രി​ച്ച​തെ​ന്നു അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ അ​റി യി​ച്ചു. ച​ട​ങ്ങി​നോ​ട് അ​നു​ബ​ന്ധി​ച്ചു ന​ട​ക്കു​ന്ന തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം ജി​ല്ലാ​ത​ല കു​ടും​ബ​സം​ഗ​മ​ത്തി​ല്‍ 35,000ത്തോ​ളം പേ​ര്‍ പ​ങ്കെ​ടു​ക്കും.