ച​​ങ്ങ​​നാ​​ശേ​​രി: സെ​​ന്‍റ് മേ​​രീ​​സ് മെ​​ത്രാ​​പ്പോ​​ലീ​​ത്ത​​ൻ പ​​ള്ളി​​യി​​ൽ ദൈ​​വ​​ദാ​​സ​​ൻ മാ​​ർ മാ​​ത്യു കാ​​വു​​കാ​​ട്ടി​​ന്‍റെ അ​​ന്പ​​താം ച​​ര​​മ​​വാ​​ർ​​ഷി​​ക​​ത്തോ​​ട​​നു​​ബ​​ന്ധി​​ച്ച് ജ​​ന്മ​​നാ​​ടാ​​യ പ്ര​​വി​​ത്താ​​ന​​ത്തു​​നി​​ന്നും ആ​​ല​​പ്പു​​ഴ ഫൊ​​റോ​​ന​​യി​​ൽ​​നി​​ന്നും വൈ​​ദി​​ക​​രു​​ടെ നേ​​തൃ​​ത്വ​​ത്തി​​ലു​​ള്ള തീ​​ർ​​ഥാ​​ട​​ക​​ർ ദൈ​​വ​​ദാ​​സ​​ൻ മാ​​ർ മാ​​ത്യു കാ​​വു​​കാ​​ട്ടി​​ന്‍റെ ക​​ബ​​റി​​ട​​ത്തി​​ൽ എ​​ത്തി വി​​ശു​​ദ്ധ കു​​ർ​​ബാ​​ന​​യും ഒ​​പ്പീ​​സും ന​​ട​​ത്തി. ഫാ. ​​ഫി​​ലി​​പ്പ് ത​​യ്യി​​ൽ, ഫാ. തോമ സ് ​​പട്ടേരിൽ എ​​ന്നി​​വ​​ർ കാ​​ർ​​മി​​ക​​ത്വം ന​​ൽ​​കി.

ഇ​​ന്നു ചെ​​റു​​പു​​ഷ്പ മി​​ഷ​​ൻ​​ലീ​​ഗ് പ്ര​​വ​​ർ​​ത്ത​​ക​​ർ പാ​​റേ​​ൽ​​പ​​ള്ളി​​യി​​ൽ​​നി​​ന്നും കു​​റു​​ന്പ​​നാ​​ടം, കോ​​ട്ട​​യം ഫൊ​​റോ​​ന​​ക​​ളി​​ലെ വി​​ശ്വാ​​സി​​ക​​ളും ക​​ബ​​റി​​ട​​ത്തി​​ലേ​​ക്ക് തീ​​ർ​​ഥാ​​ട​​നം ന​​ട​​ത്തും. വൈ​​കു​​ന്നേ​​രം 4.15ന് ​​ആ​​രാ​​ധ​​ന​​യും വി​​ശു​​ദ്ധ​​കു​​ർ​​ബാ​​ന​​യും മ​​ധ്യ​​സ്ഥ പ്രാ​​ർ​​ഥ​​ന​​യും ഉ​​ണ്ടാ​​യി​​രി​​ക്കും.