ന്യൂ​ഡ​ൽ​ഹി: മു​ൻ വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ മ​ന്ത്രി സു​ഷ​മ സ്വ​രാ​ജ് ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക വ​സ​തി​യൊ​ഴി​ഞ്ഞു. ഡ​ൽ​ഹി​യി​ലെ സ​ഫ്ദാ​ർ​ജം​ഗി​ലു​ള്ള എ​ട്ടാം ന​മ്പ​ർ വ​സ​തി​യി​ൽ നി​ന്ന് താ​ൻ താ​മ​സം മാ​റു​ക​യാ​ണെ​ന്നും പ​ഴ​യ മേ​ൽ​വി​ലാ​സ​ത്തി​ലോ ഫോ​ൺ ന​മ്പ​റു​ക​ളി​ലോ ത​ന്നെ ഇ​നി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ടാ​നാ​കി​ല്ലെ​ന്നും സു​ഷ​മ ട്വീ​റ്റ് ചെ​യ്തു.

ഒ​ന്നാം മോ​ദി സ​ർ​ക്കാ​രി​ലെ ജ​ന​പ്രി​യ മ​ന്ത്രി​യാ​യി​രു​ന്നു സു​ഷ​മ സ്വ​രാ​ജ്. വി​ദേ​ശ​ത്തു​ള്ള ഇ​ന്ത്യാ​ക്കാ​രു​ടെ പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ളിൽ കൃത്യമാ​യി ഇ​ട​പെ​ടു​ക​യും പ​രി​ഹാ​രം ക​ണ്ടെ​ത്തു​ക​യും ചെ​യ്യു​ന്ന​തി​ന് അ​വ​ർ പ്ര​ത്യേ​ക ശ്ര​ദ്ധ​ചെ​ലു​ത്തി​യി​രു​ന്നു. പ​ല​പ്പോ​ഴും ക​ക്ഷി​രാ​ഷ്ട്രീ​യ ഭേ​ദ​മ​ന്യേ എ​ല്ലാ വി​ഭാ​ഗം ആ​ളു​ക​ളു​ടെ​യും പി​ന്തു​ണ​യും അ​വ​ർ നേ​ടി​യി​രു​ന്നു.

എ​ന്നാ​ൽ, ഇ​ക്ക​ഴി​ഞ്ഞ ലോ​ക്സ​ഭാ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ ആ​രോ​ഗ്യ കാ​ര​ണ​ങ്ങ​ൾ ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി മ​ത്സ​ര രം​ഗ​ത്തു നി​ന്ന് പി​ന്മാ​റി​യി​രു​ന്നു സുഷമ. അതേസമയം, അവർ ആ​ന്ധ്ര​പ്ര​ദേ​ശ് ഗ​വ​ർ​ണ​റാ​കു​ന്നു​വെ​ന്നും വാ​ർ​ത്ത​ക​ൾ വ​ന്നി​രു​ന്നു. കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി​മാ​രി​ൽ ചി​ല​ർ ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ സു​ഷ​മ​യ്ക്ക് അ​ഭി​ന​ന്ദ​ന​മ​റി​യി​ച്ച് രം​ഗ​ത്തെ​ത്തു​ക​യും ചെ​യ്തി​രു​ന്നു. എ​ന്നാ​ൽ, ആ ​വാ​ർ​ത്ത​ക​ൾ സു​ഷ​മ ത​ന്നെ ത​ള്ളി. ഇ​ത് വാ​സ്ത​വ വി​രു​ദ്ധ​മാ​ണെ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു അ​വ​രു​ടെ പ്ര​തി​ക​ര​ണം.